EPON OLT

  • ZJ5610-EL Series EPON OLT

    ZJ5610-EL Series EPON OLT

    ZJ5610-EL babban kaset ne mai hade da matsakaiciyar kaset din EPON OLT wanda aka tsara don samun damar masu aiki da kuma hanyar sadarwar kamfani. Yana bin ƙa'idodin fasaha na IEEE802.3 ah kuma yana biyan buƙatun kayan aikin EPON OLT na YD / T 1945-2006 Buƙatun Fasaha don samun hanyar sadarwar yanar gizo —- bisa tushen Ethernet Passive Optical Network (EPON) da China telecom EPON fasahar buƙatun 3.0. Jerin ZJ5610-EL yana da kyakkyawar buɗewa, babban iko, amintacce, cikakken aikin software, e ...
  • xPON OLT ZC8500

    xPON OLT ZC8500

    Gabatarwa 1. Mai dauke da kayan aiki mai dauke da kayan PON OLT mai nauyi mai nauyi 2. Tsarin dandamali na 1G-EPON, 10G-EPON da GPON 3. 10 PON ramummuka, 160 1G-EPON ko tashar jiragen ruwa 80 10G-EPON ko kuma tashar 160 GPON 4 PON kariya ta hanyar mahada, manyan kwamitocin kula da ba da kariya, matakan kariya masu jan aiki. Halaye 1. Daidaitacce: EPON ya hadu da daidaiton IEEE802.3-2008, GPON ya hadu da ITU-T G.984 Standard. 2. Babban iko: Tashar jiragen ruwa 160 1G-EPON ko 80 10G-EPON 80 ko kuma tashar GPON 160. 3. Multi-tashar jiragen ruwa: GE Comb ...
  • Outdoor EPON OLT ZC6000

    Wajen EPON OLT ZC6000

    Gabatarwa 1. Mai dauke da maki mai dauke da kayan aikin EPON OLT a waje 2. Zabin 1550nm EDFA wanda zai iya inganta 3. 8 PON tashoshin jiragen ruwa 4. Zayyanar masana'antu, cikakke a ciki ya mutu ya zube Al harsashi 5. Motocin wuta masu yawa Halaye 1. Daidaitacce: mai jituwa da IEEE802.3- Matsayi na 2008. 2. Haɗin sabis: gefen cibiyar sadarwa: tashar jiragen ruwa ta 2 GE da tashar jiragen ruwa ta 2 10GE, gefen mai amfani: 8 GEPON. 3. Aikin EDFA: yana ba da matakan CATV EDFA mai toshewa kuma ana iya daidaita ikon gani mai fitarwa. 4. Babban relia ...
  • Carrier-grade box-type EPON OLT ZC1600

    Nau'in jigilar kwalin-EPON OLT ZC1600

    Gabatarwa 1. Kayan mai dauke da akwatin mai dauke da nau'in EPON OLT mai dauke da akwati 2. Ya dace da karamar hanya, mai sassauci don shigarwa 3. 16 PON tashoshin jiragen ruwa 4. PON kariya ta hanyar mahada, matakan wuta masu yawa Halaye 1. Daidaitacce: mai jituwa da IEEE802.3- Matsayi na 2008. 2. acarfin aiki: Tashar jiragen ruwa PON 16. 3. Tashar jiragen ruwa da yawa: samar da tashar jiragen ruwa ta GE (na lantarki da na gani) da kuma tashoshin gani na 10GE a gefen hanyar sadarwa. 4. Babban aminci: powerarfin wutar lantarki mai bada kariya, maɓuɓɓuga fan fanfo, PON na gani mahada prote ...