Fiber Tantancewar Na'urorin haɗi

  • FC Fiber Optical Pigtail

    FC Fiber Tantancewar Pigtail

    Fiber optic pigtails yana samar da hanya mai sauri don yin na'urorin sadarwa a cikin filin. An tsara su, ƙera su kuma an gwada su gwargwadon yarjejeniya da aikin da masana'antun masana'antu ke faɗi, wanda zai sadu da mafi tsayayyen injiniyar ku da ƙayyadaddun aikin ku. Fasali 1. Samfurin yana ɗaukar faya-fayen yumbu da aka shigo da shi kuma yana shigo da igiyoyi masu ingancin fiber optic. 2. Gabatar da fasaha mai nika na kasashen waje da kayan nika don tabbatar da karkatar da fibe ...
  • LC Fiber Optic Pigtail

    LC Fiber Optic Pigtail

    Fiber optic pigtails yana samar da hanya mai sauri don yin na'urorin sadarwa a cikin filin. An tsara su, ƙera su kuma an gwada su gwargwadon yarjejeniya da aikin da masana'antun masana'antu ke faɗi, wanda zai sadu da mafi tsayayyen injiniyar ku da ƙayyadaddun aikin ku. Musammantawa Haɗin LC Mai Haɗa B Yanke Yanayin Yanayin 9 / 125μm Fiber Nau'in Rikici Mai Sauƙin APCasar APC Cable diamita 0.9mm Jaket ɗin PVC Jaket Launi Rawaya Mai Rawaya 1310nm / 1550nm Durability> ...
  • FC Fiber Optical Pigtail

    FC Fiber Tantancewar Pigtail

    Fiber optic pigtails yana samar da hanya mai sauri don yin na'urorin sadarwa a cikin filin. An tsara su, ƙera su kuma an gwada su gwargwadon yarjejeniya da aikin da masana'antun masana'antu ke faɗi, wanda zai sadu da mafi tsayayyen injiniyar ku da ƙayyadaddun aikin ku. Cayyadadden Mai Haɗin Nau'in Na'urar FC Na'urar UPC / APC Fiber Yanayin OS2 9 / 125μm Wavelength 1310 / 1550nm Fiber Count Simplex Fiber Grade G.652.D / G.657.A1 Saka Asarar ≤0.3dB Komawar Asara UPC≥50dB, APC≥60dB Atte ...
  • ST Single Mode Patch Cord

    ST Single Yanayin Patch Igiyar

    Wannan ST Single Mode Patch Cord yana ɗayan masu haɗin MT. Ruaruruwan jerin suna amfani da ramuka masu jagora guda biyu tare da diamita akan fuskar ƙarshen ƙwanƙwasa da maɓallin jagora don daidaitaccen haɗi. Bugu da kari, ana iya sarrafa shi don samar da nau'ikan nau'ikan masu tsalle. Designaramin zanen mahaɗin yana ba da damar yin tsalle don samun adadi mai yawa da ƙarami. A gefe guda kuma, ana iya amfani da wannan Sarkar Tsaka-tsakin Yanayin Yanayin guda ɗaya a cikin manyan yanayin haɗin layin fiber-optic ...
  • Single Mode To Multimode Fiber Patch Cord

    Yanayi Guda Don Multimode Fiber Patch Igiyar

    Wannan yanayin guda ɗaya zuwa multimode fiber facin igiyar an tsara ta musamman don yin igiyoyin faci daga na'urar zuwa mahaɗin kebul na fiber optic. Ana amfani da wannan takaddun kariya mai kauri gaba ɗaya don haɗi tsakanin mai karɓar kayan gani da akwatin ƙarshe. Idan aka kwatanta da igiyar yau da kullun akan kasuwa, yanayin mu guda ɗaya zuwa dunƙulewar igiyar fiber mai tarin yawa an sanye shi da fa'idar sake maimaitawa, aiki mai kyau tsakanin toshe da kwanciyar hankali mai kyau. A gefe guda, shi ma ya tabbatar da ...
  • SC to SC Single Mode Patch Cord

    SC zuwa SC Single Mode Patch Igiyar

    Wannan SC ɗin zuwa SC ɗin yana ɗauke da madaidaiciyar igiya mai ɗauke da ramuka masu jagora guda biyu tare da diamita akan fuskar ƙarshen ƙwanƙwasa da fil ɗin jagora don daidaitaccen haɗi. Abu ne mai sauƙi don girkawa kuma babu buƙatar kulawa ta musamman. Bugu da ƙari, ana iya sarrafa shi don samar da nau'ikan nau'ikan masu tsalle MPO. Sanye take da ingantaccen tsari, za a iya amfani da SC ɗinmu ta SC zuwa layin layin yanayi guda ɗaya a cikin manyan layin haɗin layin fiber-optic a cikin aikin wayoyi, yana tabbatar da saurin aiki. Ya ...
  • SC to LC Single Mode Patch Cord

    SC zuwa LC Single Mode Patch Igiyar

    Wannan SC ɗin zuwa LC madaurin layin yanayi guda ɗaya an haɗa shi da tsarin watsawa na gani, wanda ke fahimtar aikin sadarwa ta hanyar haɗawar gani, kuma babu komai a cikin tsarin siginar sigina. Idan aka kwatanta da igiyar yau da kullun akan kasuwa, SC ɗinmu zuwa LC yanayin layin yanayi guda ɗaya yana da fa'idodi na samar da ƙananan latency watsa bayanai da tallafawa madaidaiciyar wutar lantarki mai ƙarfin lantarki. Sanye take da kyakkyawar kariyar wuta da sauyawar atomatik, tana tallafawa mai ...
  • MTRJ to MTRJ Fiber Optic Patch Cord

    MTRJ zuwa MTRJ Fiber Optic Patch Igiyar

    Wannan MTRJ zuwa MTRJ Patch Cord an sanye shi da tsari na kariya, wanda ya fahimci aikin don hana lalacewar yanayin da ke kewaye da fiber na gani, kamar ruwa, wuta, wutar lantarki, da sauransu. A cikin zaren multimode, cibiya tana da diamita, wanda yake daidai da kaurin gashin mutum. Tsarin fiber mai yanayin-yanayi yana da diamita. A waje na ainihin an kewaye shi da ambulan na gilashi wanda ke da ƙananan bayanan ...
  • LC to LC Single Mode Fiber Patch Cord

    LC zuwa LC Single Mode Fiber Patch Igiyar

    Wannan LC zuwa LC yanayin yanayin fiber na facin yanayi guda ɗaya na iya zama ingantaccen kayan aiki don haɗin keɓaɓɓen firam mai rarraba fiber da soket ɗin ido na gani zuwa sauyawa, haɗi tsakanin masu sauyawa, haɗi tsakanin sauyawa da kwamfutar, da kuma haɗin tsakanin kwandon bayanai na gani da kwamfuta. Sanye take da babban aiki, za a iya amfani da LC ɗin mu zuwa LC yanayin yanayin filayen fiber guda ɗaya zuwa tsarin sarrafawa. Saboda girman da ya dace da nauyin nauyi, ...
  • LC Single Mode Fiber Optic Patch Cord

    LC Single Mode Fiber na gani Patch Igiyar

    Wannan LC Single Mode Patch Cord ya dace musamman don yanayin yanayin ƙarancin ƙarfi. Idan aka kwatanta da igiyar yau da kullun akan kasuwa, wannan igiyar an sanye ta da ƙananan mahaɗi, wanda ke adana ƙarin sarari idan aka kwatanta da tsalle-tsalle na yau da kullun ba tare da shafi ja ba. Kuma ƙaramin haɗin haɗin haɗin wutsiya ya fi guntu ɗin almara na haɗin haɗin LC na yau da kullun, wanda ke adana ƙarin sarari don gudanar da hukuma. Saboda babban aiki, LC Single Mode Patch Cord ɗinmu yana da guntu ...
  • FC Single Mode Patch Cord

    FC Single Yanayin Patch Igiyar

    · Ya haɗu da EIA / TIA 604-2 tare da yumbu mai yumɓu don hanyoyin saurin kebul mai sauri. · Kebul ɗin da aka buga yana taimakawa wajen bayyanawa da gane wayoyi daban-daban. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL da RL. · Lanƙwasa kebul ɗin fiber mara ma'ana yana nuna babban aiki akan ƙarfin hali. · K = K kartani kunshin yana ba da kariya ta musamman akan abubuwanku. Musammantawa Connector FC zuwa FC Jaket OD 1.6 / 1.8 / 2.0 / 3.0mm Fiber Yanayin 9 / 125μm Jaket Launi Yellow Polishing APC zuwa APC Jaket abu PVC (OFNR), OFN ...
  • ST to ST OM3 Duplex Patch Cord

    ST zuwa ST OM3 Igiyar Igiyar Duplex

    · Ya haɗu da EIA / TIA 604-2 tare da yumbu mai yumɓu don hanyoyin saurin kebul mai sauri. · Kebul ɗin da aka buga yana taimakawa wajen bayyanawa da gane wayoyi daban-daban. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL da RL. · Lanƙwasa kebul ɗin fiber mara ma'ana yana nuna babban aiki akan ƙarfin hali. · K = K kartani kunshin yana ba da kariya ta musamman akan abubuwanku. Musammantawa Connector ST zuwa ST Jaket OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm Fiber Yanayin 50 / 125μm OM3 Jacket Color Aqua Polishing UPC zuwa UPC Jacket Material PVC (OFNR), OFNP, LSZH Saka ...
12345 Gaba> >> Shafin 1/5