Multimode Fiber Optic Patch Igiyar

  • ST to ST OM3 Duplex Patch Cord

    ST zuwa ST OM3 Igiyar Igiyar Duplex

    · Ya haɗu da EIA / TIA 604-2 tare da yumbu mai yumɓu don hanyoyin saurin kebul mai sauri. · Kebul ɗin da aka buga yana taimakawa wajen bayyanawa da gane wayoyi daban-daban. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL da RL. · Lanƙwasa kebul ɗin fiber mara ma'ana yana nuna babban aiki akan ƙarfin hali. · K = K kartani kunshin yana ba da kariya ta musamman akan abubuwanku. Musammantawa Connector ST zuwa ST Jaket OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm Fiber Yanayin 50 / 125μm OM3 Jacket Color Aqua Polishing UPC zuwa UPC Jacket Material PVC (OFNR), OFNP, LSZH Saka ...
  • SC to SC OM4 Duplex Patch Cord

    SC zuwa SC OM4 Igiyar Igiyar Duplex

    · Ya haɗu da EIA / TIA 604-2 tare da yumbu mai yumɓu don hanyoyin saurin kebul mai sauri. · Kebul ɗin da aka buga yana taimakawa wajen bayyanawa da gane wayoyi daban-daban. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL da RL. · Lanƙwasa kebul ɗin fiber mara ma'ana yana nuna babban aiki akan ƙarfin hali. · K = K kartani kunshin yana ba da kariya ta musamman akan abubuwanku. Musammantawa Connector SC zuwa SC Jacket OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm Fiber Yanayin 50 / 125μm OM4 Jacket Color Aqua Polishing UPC zuwa UPC Jacket Material PVC (OFNR), OFNP, LSZH Saka ...
  • MPO To LC Duplex OM3 Duplex Patch Cord

    MPO Zuwa LC Duplex OM3 Igiyar Igiyar Duplex

    MPO zuwa LC Breakout igiyoyi sune zaɓinku mafi kyau don hanyoyin sadarwa masu ƙarfi mai ƙarfi. An tsara shi musamman don saurin ethernet, tashar fiber, cibiyar bayanai da aikace-aikacen ethernet gigabit. Ana amfani da wannan kebul na amfani da fiber 12 don haɗawa (6) SFP + a cikin akwatin adaftar MPO da akwatin MPO. Cayyadadden Mai haɗawa MPO Mace (babu pinless) Mai haɗa B LC UPC Duplex Fiber Mode OM3 50 / 125μm Wavelength 850 / 1310nm 40 / 100G Ethernet Distance 100m a 850nm 10G Ethernet Dis ...
  • MTP OM4 Patch Cord

    MTP OM4 Patch Igiyar

    50 / 125μm OM4 multimode lanƙwasa lanƙarar fiber optic mara ƙarancin ƙarfi lokacin da aka lanƙwasa ko karkatuwa idan aka kwatanta da igiyoyi masu gani da ido na gargajiya kuma wannan zai sa sanyawa da kiyaye igiyoyin fiber optic suyi aiki sosai. Hakanan zai iya adana ƙarin sararin samaniya don yawan kebul ɗinku a cikin cibiyoyin bayanai, cibiyoyin sadarwar kasuwanci, ɗakin telecom, gonakin uwar garke, hanyoyin sadarwar girgije, da kowane wuri ana buƙatar kebul ɗin facin fiber. Wannan 50/25 OM4 na multimode fiber optic na USB ya dace da kw ...
  • MTP To LC 12 Fibers OM3 Fanout Cable

    MTP Zuwa LC 12 Fibers OM3 Fanout Cable

    1.0.35dB Ultra Low IL tare da USCONEC Connectors, 0.15dB Ultra Low IL tare da LC Connectors. 2.Corning ko YOFC zaren fiber an tsara shi don wucewa ISO, IEC, RoHS. da dai sauransu. 3.Bend fiber na waya mara hankali yana nuna babban aiki akan ƙarfin hali. Kunshin kk na K = K yana ba da kariya mafi girma akan abubuwanku. Cayyadadden Haɗin A MTP Mace mai zaɓaɓɓen Maɗaukaki B LC Yanayin Fiber 50 / 125μm OM3 Jacket Color Aqua Polish Type PC zuwa UPC Jacket Material OFNR, OFNP, LSZH Saka Loss ...
  • SC To SC OM1 Duplex Patch Cord

    SC To SC OM1 Igiyar Igiyar Duplex

    · Ya haɗu da EIA / TIA 604-2 tare da yumbu mai yumɓu don hanyoyin saurin kebul mai sauri. · Kebul ɗin da aka buga yana taimakawa wajen bayyanawa da gane wayoyi daban-daban. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL da RL. · Lanƙwasa kebul ɗin fiber mara ma'ana yana nuna babban aiki akan ƙarfin hali. · K = K kartani kunshin yana ba da kariya ta musamman akan abubuwanku. Musammantawa Connector SC zuwa SC Jacket OD 1.2 / 1.8 / 2.0 / 3.0mm Fiber Yanayin 62.5 / 125μm Jacket Launi Orange Goge UPC zuwa UPC Jaket ɗin Kayan PVC (OFNR), ...
  • SC To SC OM2 Duplex Patch Cord

    SC Zuwa SC OM2 Igiyar Duplex Patch

    Wannan fiber optic facin igiyar multimode ya zo tare da kayan aikin jaket mai tsayi, wanda ke da tsawon rayuwar sabis don amfani. Bugu da kari, yana da karancin raunin lokacin da aka lankwasa ko karkatuwa idan aka kwatanta da igiyoyi masu gani da ido na gargajiya, don haka sanya sanyawa da kiyaye igiyoyin fiber optic sun fi inganci. Akwai nau'ikan zaɓuɓɓukan kayan jaket guda uku, gami da PVC (OFNR), OFNP, LSZH, kuma mutane na iya samun zaɓi mafi kyau gwargwadon buƙatansu. Haske mai haske da lemu na iya ...
  • SC to SC OM3 Duplex Patch Cord

    SC zuwa SC OM3 Igiyar Igiyar Duplex

    · Ya haɗu da EIA / TIA 604-2 tare da yumbu mai yumɓu don hanyoyin saurin kebul mai sauri. · Kebul ɗin da aka buga yana taimakawa wajen bayyanawa da gane wayoyi daban-daban. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL da RL. · Lanƙwasa kebul ɗin fiber mara ma'ana yana nuna babban aiki akan ƙarfin hali. · K = K kartani kunshin yana ba da kariya ta musamman akan abubuwanku. Musammantawa Connector SC zuwa SC Jacket OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm Fiber Yanayin 50 / 125μm OM3 Jacket Color Aqua Polishing UPC zuwa UPC Jacket Material PVC (OFNR), OFNP, LSZH Saka ...
  • LC to LC OM4 Duplex Patch Cord

    LC zuwa LC OM4 Igiyar Igiyar Duplex

    · Ya haɗu da EIA / TIA 604-2 tare da yumbu mai yumɓu don hanyoyin saurin kebul mai sauri. · Kebul ɗin da aka buga yana taimakawa wajen bayyanawa da gane wayoyi daban-daban. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL da RL. · Lanƙwasa kebul ɗin fiber mara ma'ana yana nuna babban aiki akan ƙarfin hali. · K = K kartani kunshin yana ba da kariya ta musamman akan abubuwanku. Musammantawa Haɗin LC zuwa LC Jacket OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm Fiber Yanayin 50 / 125μm OM4 Jacket Color Aqua Polishing UPC zuwa UPC Jacket Material PVC (OFNR), OFNP, LSZH Saka ...
  • LC To LC OM3 Duplex Patch Cord

    LC Zuwa LC OM3 Igiyar Igiyar Duplex

    · Ya haɗu da EIA / TIA 604-2 tare da yumbu mai yumɓu don hanyoyin saurin kebul mai sauri. · Kebul ɗin da aka buga yana taimakawa wajen bayyanawa da gane wayoyi daban-daban. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL da RL. · Lanƙwasa kebul ɗin fiber mara ma'ana yana nuna babban aiki akan ƙarfin hali. · K = K kartani kunshin yana ba da kariya ta musamman akan abubuwanku. Musammantawa haši LC toLC Jaket OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm Fiber Yanayin 50 / 125μm OM3 Jacket Color Aqua Polishing UPC zuwa UPC Jacket Material PVC (OFNR), O ...
  • LC To LC OM2 Duplex Patch Cord

    LC Zuwa LC OM2 Igiyar Duplex Patch

    1. Samfurin ya rungumi shigo da yumbu mai shigo da shigo da wayoyi masu inganci masu inganci. 2. Gabatar da fasaha mai nika na kasashen waje da kayan nika don tabbatar da karkatar da zaren, matsakaiciyar zaren, saman zaren ba tare da tabo da nakasu ba, da kuma sigogin radius na lankwasa daga karshen yumbu sun hadu da misali. 3. Asarar shigarwa karama ce, asarar dawowar tana da girma, musayar ra'ayi tana da kyau, maimaita shigar da r ...
  • LC to LC OM1 Duplex Patch Cord

    LC zuwa LC OM1 Igiyar Igiyar Duplex

    · Ya haɗu da EIA / TIA 604-2 tare da yumbu mai yumɓu don hanyoyin saurin kebul mai sauri. · Kebul ɗin da aka buga yana taimakawa wajen bayyanawa da gane wayoyi daban-daban. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL da RL. · Lanƙwasa kebul ɗin fiber mara ma'ana yana nuna babban aiki akan ƙarfin hali. · K = K kartani kunshin yana ba da kariya ta musamman akan abubuwanku. Musammantawa haši LC zuwa LC Jaket OD 1.2 / 1.8 / 2.0 / 3.0mm Fiber Yanayin 62.5 / 125μm Jacket Launi Orange Goge UPC zuwa UPC Jaket ɗin Kayan PVC (OFNR), ...