SAT-IF CATV Watsawa

  • CATV & Satellite Optical Receiver

    CATV & Satellite Mai karɓar Gano

    Fasali 1. Tare da babban mai hangen nesa na gani. 2.Take ne na babbar fasaha a cikin CATV da L-band tauraron dan adam masu haɗa abubuwa 3. Ana iya karɓar ta cikin zaren gani tare da tauraron dan adam 47 ~ 2600MHz da siginar dijital na CATV da alamun analog. 4.Simple kafuwa; Yana da sauƙi don mai amfani ya girka. 5.Yan shigarwa daga + 0 ~ -13dBm. 6.Yana da kyakkyawan tasirin tsangwama na lantarki. 7.High yi amma ƙananan farashin. Sigogi Sigogi Tantancewar Ayyuka ...
  • Micro CATV & SAT-IF Optical Transmitter  ZST Series

    Micro CATV & SAT-IF Tantancewar watsawa ZST Series

    Bayani ZST jerin mini tauraron dan adam masu watsa gani za a iya raba su zuwa ZST1310M (1310nm) da ZST1550M (1550nm) gwargwadon bambancin zango, ikon gani mai fitarwa yana da zabi 0-10dBm. Fasali 1. An tsara shi don hanyoyin sadarwar FTTH. 2.High layi, Ya dace da aikace-aikacen CATV & SAT-IF. 3.Ya dace da layi da layi. 4.Single-yanayin fiber babban dawowar asara 5. Yin amfani da na'urorin aiki na GaAs amplifier. 6.Ultra ƙananan ƙarar fasaha. 7.Sarami karami da sauƙin shigarwa. 8.RED-LED f ...
  • CATV & Satellite Optical Transmitter (ZST9526)

    CATV & Tauraron Dan Adam Mai Gano Ido (ZST9526)

    Bayanin Samfura ZST9526 Mai watsa shirye-shiryen Ilimin Tauraron Dan Adam yana amfani da madaidaicin layin buɗe baki DFB laser wanda aka tsara kai tsaye don watsa 47-862MHz da siginar 950 ~ 2600MHz a cikin fiber ɗaya. Zai iya zaɓar tsaran tsaka-tsakin ITU don tsarin DWDM don haɓakawa da sabunta hanyoyin sadarwa. Ana iya fadada shi ta hanyar EDFA da EYDFA don babban tsarin FTTH. Zai iya dacewa tare da kowane FTTx PON fasaha don fahimtar haɗakar CATV, DVB-S, Intanit da FTTH. ZST9526 Mai watsa shirye-shiryen Tauraron Dan Adam a ...
  • CATV & Satellite Optical Receiver Build-in WDM

    CATV & Satellite Mai karɓar Gano Ido a WDM

    Fasali 1. Tare da babban mai hangen nesa na gani. 2.Take ne na babbar fasaha a cikin CATV da L-band tauraron dan adam masu haɗa abubuwa 3. Ana iya karɓar ta a cikin zaren gani tare da tauraron dan adam 47 ~ 2600MHz da siginar dijital na CATV da sigina na analog. 4.Simple kafuwa; Yana da sauƙi don mai amfani ya girka. 5. Shigar wutar lantarki daga + 0 ~ -13dBm. 6.Yana da kyakkyawan tasirin tsangwama na lantarki. 7.High yi amma ƙananan farashin. Sigogi Sigogi Tantancewar Aiki Wa ...
  • Satellite Optical Receiver ZSR2600M

    Mai karɓar Tantancewar Tauraron Dan Adam ZSR2600M

    Fasali (1) Yana ɗaukar mai hangen nesa mai hangen nesa azaman maɓallin maɓalli, -8dBm yana karɓar azanci (2) Wurin bangon allon da aka ɗora. (3) Ya dace da FTTx PON Tech (4) Kyakkyawan zafin rana (5) Don cibiyoyin sadarwar HFC tare da masu amfani da yawa (6) Dace da FTTx PON Tech Parameter Item Indexes Remark Min Typ Max Optical Characteristics Operating Wavelength nm 1200 1600 Responsivity A / W ≥0.9 Mai karɓar kewayon ƙarfin kewayon dB ...
  • ZSR2600MD L band satellite optical receiver build-in WDM

    ZSR2600MD L band tauraron dan adam mai karɓar ido mai ginawa a WDM

    Takaitawar Samfurin ZSR2600MD L band tauraron dan adam mai karba ido shine samfurin da muka tsara musamman don FTTH / WDM Fiber zuwa tsarin gidan yanar gizo. Tare da ƙaramin harsashi, ƙaramin tsari mai ma'ana na ciki da kyakkyawan alamomin aiki. Wannan shine farkon zabi don yankin zama da cibiyar sadarwar fiber optic. CWDM da aka gina shi, ƙarfin ƙarfin aiki na RFTV shine 1550nm. Wuce 1310 / 1490nm zango. Ana iya haɗawa tare da EPON, GPON da ONU. Halin Ayyukan ■ Domin ...